Đất mặt tiền Tô Hiệu, Pleiku 325m² giá 53.3 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Tô Hiệu, Pleiku 325m² giá 53.3 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

53.3 tỷ
325 m² - 164 triệu/m²

Pleiku, Gia Lai

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
325 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đường Tô Hiệu, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai với diện tích 325m². Đây là một vị trí lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh, buôn bán nhờ vào lưu lượng giao thông lớn và khu vực sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 325m²
  • Bố trí: Có thể cắt được thành 3 lô nhỏ
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Tô Hiệu, khu vực phát triển, tiềm năng sinh lời cao

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Pleiku chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các ngân hàng lớn như Vietcombank, Agribank
  • Tiếp giáp các khu dân cư đông đúc, tiềm năng khách hàng lớn
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 53.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng các dự án thương mại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem đất và chốt giá tốt nhất! Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!