Đất mặt tiền TL5, phường Thành Công, BMT 800m² giá 100 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền TL5, phường Thành Công, BMT 800m² giá 100 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

100 tỷ
800 m² - 125 triệu/m²

Phường Thành Công, Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
800 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền TL5, phường Thành Công, thành phố Buôn Ma Thuột! Với diện tích lên tới 800m², mảnh đất này nằm cách trung tâm thành phố chỉ 4.5km, rất thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:800m²
  • Bố trí:20m x 40m, 2 mặt tiền trước sau
  • Đặc điểm:Đất sổ riêng, pháp lý rõ ràng, phù hợp với nhiều loại hình đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học các cấp chỉ 1-2km, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an toàn về sức khỏe cho cư dân
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:100 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất lý tưởng cho những nhà đầu tư thông minh, mong muốn sở hữu vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở, mang lại giá trị lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này!