Đất mặt tiền TL37, Thạnh Lộc, Q12 - 144m² giá 10.7 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền TL37, Thạnh Lộc, Q12 - 144m² giá 10.7 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh!

10.7 tỷ
144 m² - 74 triệu/m²

Thạnh Lộc, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
144 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại đất mặt tiền TL37, phường Thạnh Lộc, quận 12, TP. Hồ Chí Minh. Đây là vị trí vàng cho các hoạt động kinh doanh, thuận lợi cho việc xây dựng căn hộ dịch vụ hoặc các loại hình thương mại khác.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 144m² (6 x 24m, vuông vức, sổ hồng riêng công nhận đủ)
  • Bố trí: Đất mặt tiền, thông thoáng, giáp trục đường Hà Huy Giáp
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa thông tứ phía, phù hợp cho mọi ngành nghề kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thạnh Lộc, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua trục đường lớn
  • Gần công viên, không gian xanh, lý tưởng cho sinh hoạt và giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội lý tưởng cho nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn sở hữu tài sản tại vị trí đắc địa, có tiềm năng kinh doanh cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất vàng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ vay ngân hàng.