Đất mặt tiền Thủ Khoa Huân, Sơn Trà 168m² giá 24 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Thủ Khoa Huân, Sơn Trà 168m² giá 24 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

24 tỷ
168 m² - 143 triệu/m²

Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
168 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất mặt tiền Thủ Khoa Huân, phường An Hải Tây, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Vị trí đắc địa chỉ cách biển Mỹ Khê chỉ vài trăm mét, thuận lợi cho việc kinh doanh và du lịch, đảm bảo dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 168m²
  • Bố trí: Ngang 6.3m, hiện trạng đất tặng nhà C4 (nhà cũ)
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng khoảng 7m, đủ cho 2 ô tô tránh nhau, sân trống đang cho thuê với giá 15 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục Nguyễn Văn Thoại chỉ 50m, thuận tiện cho giao thông di chuyển.
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng như biển Mỹ Khê, dễ dàng thu hút khách hàng.
  • Khu vực phát triển sôi động, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh đa ngành nghề.
  • Có nhiều nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ giải trí lân cận, tạo điều kiện cho việc kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ VND – Thương lượng chính chủ.

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc doanh nhân tìm kiếm cơ hội kinh doanh trong lĩnh vực du lịch, thương mại hoặc xây dựng nhà ở cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà và tư vấn chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội