Đất mặt tiền Thới Tam Thôn 6, Hóc Môn 114m² giá 5.99 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Thới Tam Thôn 6, Hóc Môn 114m² giá 5.99 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

5.99 tỷ
114 m² - 53 triệu/m²

Hóc Môn, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
114 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại lô đất mặt tiền đường Thới Tam Thôn 6, Hóc Môn! Với vị trí địa lý đắc địa, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 114m² (5,2 x 22m)
  • Bố trí: Đất mặt tiền, thuận lợi cho việc kinh doanh và buôn bán
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh chợ chiều Nước Đá, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Cách ngân hàng và siêu thị chỉ vài bước chân, thuận tiện cho giao dịch tài chính
  • Khu vực đông đúc dân cư, tiềm năng phát triển kinh doanh mạnh mẽ
  • Gần ngã tư Nước Đá Nguyễn Ảnh Thủ, giao thông thuận lợi đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh, mở cửa hàng hoặc xây dựng nhà ở, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất thực tế.