Đất mặt tiền Tân Thành 45 Bắc Tân Uyên 5m² giá 1.95 tỷ - Cần bán gấp để mua sắm Tết! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Tân Thành 45 Bắc Tân Uyên 5m² giá 1.95 tỷ - Cần bán gấp để mua sắm Tết!

1.95 tỷ
5 m² - 390 triệu/m²

Huyện Bắc Tân Uyên, Bình Dương

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
5 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền tại Tân Thành 45, Bắc Tân Uyên với giá cực tốt! Đây là giải pháp lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất có sổ đỏ chính chủ, mọi thủ tục pháp lý đều rõ ràng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 5m²
  • Bố trí: Mặt tiền đường Tân Thành 45, giao thông thuận lợi
  • Đặc điểm: Đất ngay chủ, không qua trung gian, có thể thương lượng giá trực tiếp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, và trường học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Vùng đất phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp với những ai muốn đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, với vị trí đắc địa và pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Hãy nhắn tin ngay để nhận thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất!