Đất mặt tiền Tạ Mỹ Duật, Đà Nẵng 75m² giá chỉ 9.85 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Tạ Mỹ Duật, Đà Nẵng 75m² giá chỉ 9.85 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

9.85 tỷ
75 m² - 131 triệu/m²

An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
75 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền tuyệt vời tại Tạ Mỹ Duật, Đà Nẵng! Với vị trí đắc địa sát biển Mỹ Khê, đây chính là cơ hội vàng cho những ai muốn đầu tư hoặc kinh doanh trong lĩnh vực bất động sản du lịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m² (ngang 5m × dài 15m)
  • Bố trí: Mặt tiền đường Tạ Mỹ Duật, lề 3m, đường rộng 5.5m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe ô tô.
  • Đặc điểm: Tặng kèm căn nhà hiện trạng, có thể ở hoặc cho thuê ngay, mang lại nguồn thu nhập ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Mỹ Khê chỉ vài bước chân, tuyệt vời cho việc nghỉ dưỡng.
  • Khu vực tập trung nhiều khách sạn, căn hộ du lịch, nhà hàng, tạo điều kiện thuận lợi cho hoạt động kinh doanh.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan nổi tiếng của Đà Nẵng.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.850.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh lưu trú du lịch, hoặc gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng gần biển.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem vị trí thực tế, chớp lấy cơ hội sở hữu lô đất đẹp nhất phố Tây này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam