Đất mặt tiền Quốc lộ 29, Đông Hòa, 182m² giá 1.848 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Quốc lộ 29, Đông Hòa, 182m² giá 1.848 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

40.0 tỷ
182 m² - 220 triệu/m²

Thị xã Đông Hòa, Phú Yên

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
182 m²

Chắc chắn bạn không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp mặt tiền Quốc lộ 29, nằm ngay trung tâm khu dân cư sầm uất. Với diện tích 182m², đất vuông vắn và có sổ hồng sẵn, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và những ai muốn xây dựng tổ ấm cho gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 182m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng xây dựng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa rộng 12m, khu dân cư đông đúc, phù hợp cho kinh doanh và sinh sống

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc học hành của con em
  • Cách trạm y tế và ủy ban chỉ vài phút đi bộ
  • Chỉ 500m đến Khu Công Nghiệp Hoà Hiệp Nam, thuận lợi cho việc làm việc
  • Di chuyển xuống bãi tắm biển chỉ 5 phút đi xe, lý tưởng cho những ngày nghỉ ngơi
  • Sân bay cách 10km, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Kết nối với tuyến đường Hùng Vương, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.848 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một lô đất giá tốt để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, đặc biệt là những gia đình trẻ mong muốn có không gian sống lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội