Đất mặt tiền Quốc lộ 1A, Suối Hiệp, Diên Khánh 444m² giá chỉ 6.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Quốc lộ 1A, Suối Hiệp, Diên Khánh 444m² giá chỉ 6.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

6.5 tỷ
444 m² - 15 triệu/m²

Xã Suối Hiệp, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
444 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền Quốc lộ 1A tại xã Suối Hiệp, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa với giá chỉ 14,6 triệu/m². Đây là một vị trí lý tưởng cho việc kinh doanh, buôn bán với diện tích rộng rãi và mặt tiền đẹp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 444,2m² (trong đó có 200m² thổ cư)
  • Bố trí: Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Ngang 11m, vuông vức, có đất trống phía sau để trồng cây hoặc chăn nuôi

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Công ty Sannest Khánh Hòa, thuận tiện cho việc giao thương
  • Cách trung tâm thành phố Nha Trang 16km, dễ dàng di chuyển
  • Gần các khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao
  • Giao thông thuận lợi trên Quốc lộ 1A, kết nối với các tỉnh lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,5 tỷ VND (thương lượng với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, người muốn xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, đem lại nguồn thu nhập ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!