Đất mặt tiền Quang Trung, Gò Vấp 1231m² giá 190 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Quang Trung, Gò Vấp 1231m² giá 190 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

190 tỷ
1231 m² - 154 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1231 m²

Khám phá cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với khu đất mặt tiền đường Quang Trung, quận Gò Vấp! Đây là một trong những vị trí đắc địa tại TP. Hồ Chí Minh với những tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1231m² (20m x 70m)
  • Bố trí: Đất mặt tiền, hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê tạo dòng tiền ổn định
  • Đặc điểm: Vị trí thuận lợi, phù hợp xây dựng building, trung tâm thương mại, showroom, bệnh viện, trường học...

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học lớn như Trường THCS Quang Trung và Trường THPT Nguyễn Công Trứ
  • Đối diện là khu vực dân cư đông đúc, nhiều tiềm năng kinh doanh
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua các tuyến đường lớn như Phan Văn Trị và Lê Văn Thọ
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 190 tỷ VND (thiện chí thương lượng)

Phù hợp với ai:

Khu đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm một dự án sinh lời lớn, hoặc các tổ chức có nhu cầu xây dựng cơ sở hạ tầng phục vụ cộng đồng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam