Đất Mặt Tiền Phước Trường 4, Sơn Trà, Đà Nẵng - Diện tích 80m² giá 11 tỷ - Sát Sun Costa Residence! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mặt Tiền Phước Trường 4, Sơn Trà, Đà Nẵng - Diện tích 80m² giá 11 tỷ - Sát Sun Costa Residence!

11 tỷ
80 m² - 138 triệu/m²

Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
80 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đắc địa tại Phước Trường 4, Sơn Trà, Đà Nẵng. Với vị trí sát bên Sun Costa Residence, chỉ vài bước chân ra biển, đây thực sự là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một sản phẩm bất động sản giá trị tại khu vực phát triển sôi động này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m² (ngang 5m, vuông vức)
  • Bố trí: Đường 5.5m, vỉa hè rộng 3m thoáng mát
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, thích hợp xây căn hộ dịch vụ, khách sạn mini hoặc villa nghỉ dưỡng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển, chỉ vài bước đi bộ, thuận tiện cho việc thư giãn và nghỉ dưỡng
  • Liền kề Sun Costa Residence, khu vực sầm uất với nhiều dịch vụ tiện ích
  • Đối diện là các căn hộ, khách sạn và villa cao cấp, tạo nên một không gian sống sang trọng
  • Gần chợ, nhà hàng và các khu vui chơi giải trí, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng của Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án bất động sản, xây dựng căn hộ dịch vụ hoặc khách sạn mini, cũng như những ai đang tìm kiếm một không gian nghỉ dưỡng lý tưởng bên bờ biển Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để gặp chủ và thương lượng giá cả.