Đất mặt tiền Phước Long Nha Trang 964m² giá 77.12 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Phước Long Nha Trang 964m² giá 77.12 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

77.12 tỷ
964 m² - 80 triệu/m²

Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
964 m²

Đầu tư ngay lô đất mặt tiền Phước Long tại thành phố Nha Trang, một trong những khu vực phát triển sôi động nhất! Đất có lợi thế 2 mặt tiền, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh, hứa hẹn mang lại lợi nhuận cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 964m² (ngang 31m)
  • Đặc điểm: Diện tích công nhận 926m², mặt đường Phước Long rộng 20m và mặt hẻm rộng 5m, thích hợp cho nhiều mô hình kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến bãi biển Nha Trang xinh đẹp
  • Gần các khu trung tâm thương mại, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Vị trí đắc địa, đường chính sầm uất, thu hút lượng khách lớn
  • Gần trường học, bệnh viện, và các dịch vụ công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 77.12 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn xây dựng dự án kinh doanh hoặc nhà ở tại vị trí đắc địa, phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!