Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, Vĩnh Hòa, Nha Trang 334m² - Xây dựng 16 tầng, giá 24.723 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, Vĩnh Hòa, Nha Trang 334m² - Xây dựng 16 tầng, giá 24.723 tỷ!

24.723 tỷ
334 m² - 74 triệu/m²

Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
334 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Nha Trang! Bán đất mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, vị trí đắc địa ngay khu đô thị Vĩnh Hòa, chỉ cách biển 100m, lý tưởng cho việc xây dựng khách sạn hoặc căn hộ cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 334m²
  • Bố trí: Hướng Bắc, mặt tiền rộng 60m, thuận lợi cho xây dựng tối đa 16 tầng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, có thể xây dựng khách sạn hoặc căn hộ với view núi Hòn Ngang và công viên đối diện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển chỉ 100m, dễ dàng di chuyển đến các bãi tắm nổi tiếng
  • Gần công viên lớn, tạo không gian thoáng đãng và tiện lợi cho sinh hoạt
  • Khu vực phát triển mạnh, thu hút nhiều khách du lịch và nhà đầu tư
  • Các dịch vụ tiện ích xung quanh như siêu thị, nhà hàng, và trường học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.723 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng du lịch tại Nha Trang, cũng như những ai đang tìm kiếm một vị trí xây dựng dự án khách sạn hay căn hộ cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!