Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng 127m² giá 33 tỷ - Đầu tư sinh lời tối ưu! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng 127m² giá 33 tỷ - Đầu tư sinh lời tối ưu!

33 tỷ
127 m² - 260 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
127 m²

Chắc chắn rằng bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất mặt tiền đắc địa tại Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng. Khu vực này nổi tiếng với sự phát triển du lịch mạnh mẽ và kết nối giao thông thuận lợi, là nơi lý tưởng để đầu tư hoặc phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 127m² (5m x 25,4m)
  • Bố trí: Diện tích dễ dàng thiết kế cho khách sạn hoặc căn hộ dịch vụ.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, khu vực giao thông đông đúc, dân cư quốc tế, phù hợp cho mọi loại hình kinh doanh cao cấp như khách sạn, căn hộ cao cấp, nhà hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Mỹ Khê, một trong những bãi biển đẹp nhất Đà Nẵng.
  • Kết nối thuận tiện với sân bay Đà Nẵng chỉ trong vài phút.
  • Thường xuyên có lưu lượng khách du lịch lớn, tạo điều kiện cho kinh doanh phát triển.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh và văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án du lịch, khách sạn hoặc căn hộ cho thuê với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc xem đất và tư vấn đầu tư.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội