Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng Nha Trang 821m² giá 205 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng Nha Trang 821m² giá 205 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

50 tỷ
821 m² - 61 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
821 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hiếm có với những lô đất mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, Nha Trang, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ cho các dự án lớn như khách sạn, nhà hàng, căn hộ cao cấp và nhiều hơn nữa!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 821m²
  • Bố trí: Nguyên lô đất mặt tiền
  • Đặc điểm: Hai mặt tiền biển, phù hợp xây dựng nhà hàng, khách sạn, toà căn hộ, chung cư 40 tầng, villa, toà nhà văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu du lịch nổi tiếng như Vinpearl, Hòn Mun
  • Cách bãi biển Trần Phú chỉ 500m, thuận tiện cho du khách
  • Ngã tư đường Phạm Văn Đồng với các tuyến giao thông chính, dễ dàng di chuyển
  • Có nhiều nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ giải trí xung quanh
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích khác phục vụ cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 205 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng rất phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội phát triển dự án lớn tại Nha Trang, nơi có lượng khách du lịch ổn định và tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này tại Nha Trang!