Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng 67m² - Vị trí đẹp, view biển | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Phạm Văn Đồng 67m² - Vị trí đẹp, view biển

8.412 tỷ
67 m² - 126 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

2 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
67 m²

Lô đất mặt tiền biển Phạm Văn Đồng hiếm có, sở hữu view bến du thuyền và vị trí cực đẹp tại Bắc Nha Trang, rất phù hợp giữ tài sản lâu dài hoặc khai thác kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:67.3m²
  • Bố trí:Lô đất mặt tiền biển, ngang 4.5m, mặt tiền rộng 26m, dễ khai thác theo nhu cầu
  • Đặc điểm:Vị trí nổi bật trên trục Phạm Văn Đồng, view bến du thuyền, tiềm năng tăng giá tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Bãi biển Phạm Văn Đồng ngay trục ven biển, thuận tiện vui chơi và khai thác du lịch
  • Khu du lịch Hòn Chồng là điểm đến nổi tiếng của Bắc Nha Trang
  • Tháp Bà Ponagar kết nối nhanh, thuận tiện trải nghiệm văn hóa và tham quan
  • Chợ Vĩnh Hải phục vụ nhu cầu mua sắm và sinh hoạt hằng ngày
  • Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa thuận tiện chăm sóc sức khỏe khi cần

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8 tỷ 412 triệu, có bớt lộc

Phù hợp với ai:

Phù hợp nhà đầu tư tìm lô đất mặt tiền biển, khách muốn giữ tài sản giá trị cao hoặc khai thác kinh doanh, dịch vụ lưu trú, du lịch.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem vị trí thực tế và chốt nhanh lô đất biển hiếm có tại Phạm Văn Đồng trước khi cơ hội trôi qua.