1 ảnh
Đã copy mã tin!
Đất mặt tiền Phạm Hùng 107.5m² - Vị trí đẹp kinh doanh ngay!
6.9 tỷ
107.5 m² - 64 triệu/m²
Xã Hòa Phước, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
107.5 m²
Sở hữu ngay quỹ đất mặt tiền đắc địa với tiềm năng kinh doanh vượt trội tại khu vực sầm uất Hòa Phước, cực kỳ thích hợp để đầu tư sinh lời!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:107.5m²
- Bố trí:Đất vuông vức ngang 5m, tặng kèm nhà cấp 4 trên đất
- Đặc điểm:Hướng Đông mát mẻ, vị trí cách lô góc ngã tư chỉ 1 lô, đường lớn xe tải ra vào thoải mái
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Hòa Phước, thuận tiện mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
- Cách trường học các cấp khu vực Hòa Phước chỉ vài phút di chuyển
- Gần UBND xã Hòa Phước, khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt
- Nằm trên trục đường lớn thông thoáng, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện
- Khu vực kinh doanh sầm uất, tiềm năng khai thác mặt bằng rất cao
Giá và điều kiện:
- Giá bán:6.9 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp cho nhà đầu tư xây dựng căn hộ dịch vụ, mở đại lý, kho hàng hoặc gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh tại khu vực dân cư đông đúc.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem đất và làm việc trực tiếp với chính chủ!