Đất Mặt Tiền Phạm Hồng Thái, Vũng Tàu 234m² giá 14 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mặt Tiền Phạm Hồng Thái, Vũng Tàu 234m² giá 14 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

14.04 tỷ
234 m² - 60 triệu/m²

Phường 7, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
234 m²

Cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đường Phạm Hồng Thái, phường 7, Vũng Tàu với vị trí kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng rãi, thích hợp cho mọi hoạt động thương mại. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 234m² (thổ cư 100%)
  • Bố trí: Đất nở hậu, khuôn viên vuông vắn, dễ dàng thiết kế biệt thự sân vườn hoặc quán cà phê
  • Đặc điểm: Hướng Đông Tứ Trạch, vị trí gần các tiện ích sinh hoạt và giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phường 7, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Dễ dàng di chuyển đến các bãi biển nổi tiếng của Vũng Tàu
  • Nằm trong khu vực tập trung nhiều quán ăn, cà phê và giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ (60 triệu/m²), có thể thương lượng

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, chủ doanh nghiệp muốn mở cửa hàng, hoặc gia đình mong muốn xây dựng không gian sống đẳng cấp tại Vũng Tàu.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này và chốt giá tốt nhất cho bạn!