Đất mặt tiền nhựa Bình Lộc, Long Khánh 12m² giá 650 triệu - Sổ riêng, công chứng ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền nhựa Bình Lộc, Long Khánh 12m² giá 650 triệu - Sổ riêng, công chứng ngay!

650 triệu
12 m² - 54 triệu/m²

Xã Bình Lộc, Thành phố Long Khánh, Đồng Nai

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
12 m²

Chỉ với 650 triệu, bạn có thể sở hữu ngay lô đất mặt tiền nhựa tại Bình Lộc, Long Khánh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để an cư hoặc đầu tư!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 12m²
  • Bố trí: Đất vuông đẹp, mặt tiền rộng 12m
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng, sổ riêng thổ cư, công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND, chợ và trường học chỉ vài trăm mét
  • Chỉ mất 3 phút để đến KCN Long Khánh và Suối Tre, nhu cầu ở và thuê cao
  • Kết nối nhanh với Quốc lộ 1A, dễ dàng di chuyển vào trung tâm TP Long Khánh
  • Khu vực thoáng mát, nhiều khu sinh thái và vườn trái cây xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 650 triệu

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho việc an cư, xây trọ hoặc đầu tư giữ tài sản, đặc biệt là trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được gửi video và vị trí thực tế của lô đất.