Đất mặt tiền Nguyễn Trực, Sơn Trà, 244m² giá 26.84 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Nguyễn Trực, Sơn Trà, 244m² giá 26.84 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

26.84 tỷ
244 m² - 110 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
244 m²

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường Nguyễn Trực, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng với diện tích 244m², rất phù hợp cho các dự án đầu tư, xây biệt thự hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 244m²
  • Hướng: Bắc
  • Đặc điểm: Khu vực quy hoạch đẹp, hạ tầng hoàn chỉnh, mặt tiền đường chính với giá trị cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu du lịch nổi tiếng như Bãi biển Mỹ Khê và Ngũ Hành Sơn
  • Cách chợ Sơn Trà khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Gần các trường học và bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt
  • Di chuyển dễ dàng đến trung tâm thành phố Đà Nẵng chỉ trong vài phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.84 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng tại vị trí đắc địa của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này!