Đất mặt tiền Nguyễn Phan Vinh, Hội An 350m² giá 20 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Nguyễn Phan Vinh, Hội An 350m² giá 20 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

20 tỷ
350 m² - 57 triệu/m²

Hội An, Quảng Nam

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
350 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền tuyệt đẹp tại Nguyễn Phan Vinh, Hội An. Với diện tích 350m², đất vuông vức, ngang rộng và mặt tiền lớn, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 350m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, mặt tiền rộng, đường ô tô vào tận nơi.
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, thuận lợi cho việc kinh doanh và đầu tư, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển An Bàng chỉ 1km, thuận tiện cho du lịch và nghỉ dưỡng.
  • Gần các khu resort và khách sạn cao cấp, tiềm năng phát triển lớn.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, môi trường sống trong lành.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân muốn khai thác kinh doanh hoặc xây dựng dự án nghỉ dưỡng tại Hội An.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem đất thực tế và nhận giá tốt nhất! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng này!