Đất mặt tiền Nguyễn Công Trứ, Sơn Trà 117m² giá 21 tỷ - Kinh doanh sầm uất gần biển! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Nguyễn Công Trứ, Sơn Trà 117m² giá 21 tỷ - Kinh doanh sầm uất gần biển!

21 tỷ
117 m² - 179 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
117 m²

Không có cơ hội thứ hai cho một vị trí đắc địa như thế này! Bất động sản mặt tiền đường Nguyễn Công Trứ, quận Sơn Trà, Đà Nẵng đang được bán gấp với những đặc điểm nổi bật.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117m² (ngang 5m)
  • Bố trí: Đường 10.5m, vỉa hè 4m
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, phù hợp cho ở, kinh doanh, văn phòng hay căn hộ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần tuyến phố kinh doanh sầm uất, thuận tiện cho việc buôn bán
  • Cách biển Mỹ Khê chỉ khoảng 400m, lý tưởng cho các hoạt động nghỉ dưỡng và vui chơi
  • Gần các trung tâm tài chính và dịch vụ lớn của thành phố Đà Nẵng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ VND (đến công chứng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đất vàng để đầu tư, phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực đông dân cư và phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!