Đất mặt tiền Nguyễn Công Trứ, Đà Lạt 188m² giá 29.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Nguyễn Công Trứ, Đà Lạt 188m² giá 29.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

29.8 tỷ
188 m² - 159 triệu/m²

Xuân Hương, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
188 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Đà Lạt! Mảnh đất mặt tiền đường Nguyễn Công Trứ, phường Xuân Hương đang chờ đón bạn. Với diện tích 188m² và sổ hồng chính chủ, đây là lựa chọn lý tưởng để xây dựng khách sạn, văn phòng hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 188m²
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, vị trí đắc địa, tiềm năng phát triển cao

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Đà Lạt chỉ 2km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các điểm du lịch nổi tiếng như Hồ Xuân Hương và Vườn hoa thành phố
  • Hệ thống giao thông phát triển thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực tập trung nhiều khách sạn và nhà hàng, lý tưởng cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.8 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn khởi nghiệp hoặc mở rộng kinh doanh tại thành phố Đà Lạt xinh đẹp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.