Đất mặt tiền Nguyễn Công Trứ, Bảo Lộc 135m² giá 12.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Nguyễn Công Trứ, Bảo Lộc 135m² giá 12.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

12.5 tỷ
135 m² - 93 triệu/m²

Phường 1, Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
135 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại đất mặt tiền đường Nguyễn Công Trứ, Phường 1, Thành phố Bảo Lộc. Với diện tích 135m², đất thổ cư toàn bộ, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135m²
  • Bố trí: Mặt tiền đường lớn, dễ dàng tiếp cận và thu hút khách hàng.
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng cho việc xây dựng theo nhu cầu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm và tiêu dùng.
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho cư dân khu vực.
  • Đường lớn thuận tiện cho việc di chuyển, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển kinh doanh cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất này phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở, tạo môi trường sống lý tưởng cho gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy liên hệ ngay để xem đất và biết thêm chi tiết.