Đất Mặt Tiền Nguyễn An Ninh Vũng Tàu 57.6m² - Kinh Doanh Sầm Uất, Giá 6.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mặt Tiền Nguyễn An Ninh Vũng Tàu 57.6m² - Kinh Doanh Sầm Uất, Giá 6.5 Tỷ

6.5 tỷ
57.6 m² - 113 triệu/m²

Phường Nguyễn An Ninh, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
57.6 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay nền đất mặt tiền đắc địa tại đường Nguyễn An Ninh, trung tâm sầm uất của Phường Nguyễn An Ninh, TP. Vũng Tàu!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57.6m²
  • Bố trí: Ngang 3.2m, dài 18.5m, vuông vắn
  • Đặc điểm: Đất full thổ cư, pháp lý minh bạch, hướng Đông Nam mát mẻ, khu vực dân cư đông đúc 24/7.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phường Nguyễn An Ninh chỉ vài bước chân, mua sắm cực kỳ thuận tiện.
  • Nằm trên trục đường Nguyễn An Ninh sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ kinh doanh.
  • Dễ dàng di chuyển đến các bãi biển đẹp của Vũng Tàu.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, ngân hàng.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn an cư kết hợp kinh doanh. Vị trí mặt tiền đắc địa, khu vực đông đúc đảm bảo tiềm năng sinh lời cao hoặc mang lại nguồn thu nhập ổn định từ việc cho thuê/kinh doanh.

Liên hệ:

Sở hữu ngay nền đất vàng mặt tiền Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp.