Đất mặt tiền Ngô Quyền, Sơn Trà 238m² giá 16 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Ngô Quyền, Sơn Trà 238m² giá 16 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

16 tỷ
238 m² - 67 triệu/m²

Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
238 m²

Chính chủ cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng với nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 238m² (ngang 10m, dài ~24m)
  • Pháp lý: Rõ ràng, thửa 119 – tờ 97, thửa 17 – tờ 00
  • Đặc điểm: Đối diện chợ đang xây dựng, phù hợp cho các loại hình kinh doanh, đầu tư, xây dựng văn phòng hoặc showroom.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện chợ đang xây dựng, thuận tiện cho việc mua sắm và buôn bán
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận các hoạt động du lịch
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ thiết yếu khác
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng văn phòng, showroom tại vị trí đắc địa tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu miếng đất vàng này, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất!