Đất mặt tiền Mê Linh Nha Trang 152,3m² giá 16 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Mê Linh Nha Trang 152,3m² giá 16 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

16 tỷ
152 m² - 105 triệu/m²

Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
152 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách lô đất đẹp mặt tiền Mê Linh, Phường Nha Trang, Khánh Hòa. Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 152,3m² (đất đô thị 100%)
  • Bố trí: Ngang 5,6m (nở hậu 6,6m) x dài 25m
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, đường hiện trạng rộng 12m, thuận tiện cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Nha Trang, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách các bệnh viện lớn chỉ 1km, thuận lợi cho sức khỏe gia đình
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ (thương lượng với khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng này!