Đất mặt tiền Mê Linh 257m² giá 21,5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có tại Đà Lạt! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Mê Linh 257m² giá 21,5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có tại Đà Lạt!

21.5 tỷ
257 m² - 84 triệu/m²

Lâm Viên, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
257 m²

Chào bạn, đây là cơ hội vàng để sở hữu lô đất mặt tiền đường Mê Linh - vị trí đắc địa với view hồ tuyệt đẹp. Đất mặt tiền này cực hiếm tại khu vực phường Lâm Viên, Đà Lạt, rất phù hợp để đầu tư xây dựng khách sạn, nhà hàng hoặc các dự án khai thác cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 257,24m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 12,83m, hướng Đông Bắc
  • Đặc điểm: Đất vuông vức, nở hậu, phong thủy tốt, giao thông thuận tiện với lộ giới 18m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu du lịch nổi tiếng của Đà Lạt, thuận tiện cho việc kinh doanh dịch vụ du lịch
  • Cách trung tâm thành phố Đà Lạt chỉ vài phút đi xe, dễ dàng di chuyển
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc lưu thông xe ô tô và xe máy
  • Đầy đủ tiện ích như chợ, siêu thị và trường học trong bán kính 1km
  • Không khí trong lành, thiên nhiên xanh mát, lý tưởng cho cuộc sống nghỉ dưỡng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ 500 triệu VND (Thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn xây dựng các dự án nghỉ dưỡng, khách sạn, nhà hàng hoặc showroom. Đây là cơ hội để sở hữu bất động sản có giá trị khai thác và tiềm năng tăng trưởng cao.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để nhận video thực tế và thông tin chi tiết về quy hoạch lô đất này!