Đất mặt tiền Lưu Quang Thuận, Mỹ An 705m² giá 52 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Lưu Quang Thuận, Mỹ An 705m² giá 52 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

52 tỷ
705 m² - 74 triệu/m²

Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
705 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Đà Nẵng! Lô đất mặt tiền Lưu Quang Thuận, phường Mỹ An, với diện tích khủng 705m² (10x70) nở hậu, gần biển Mỹ Khê, hứa hẹn mang lại giá trị gia tăng vượt bậc cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:705m² (10x70), nở hậu
  • Bố trí:Đất vuông vắn, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa, gần chợ Bắc Mỹ An, Đại học Kinh tế, Resort Furama và các khách sạn, nhà hàng lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi tắm Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ
  • Gần chợ Bắc Mỹ An, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Khu vực tập trung nhiều khách sạn và căn hộ cho thuê
  • Dễ dàng di chuyển đến các địa điểm du lịch nổi tiếng của Đà Nẵng
  • Gần Đại học Kinh tế, thuận lợi cho việc thu hút khách hàng tiềm năng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:52 tỷ VND (Có thương lượng với chủ)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng khách sạn, căn hộ cho thuê, homestay, spa, nhà hàng, hoặc đầu tư lâu dài tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!