Đất mặt tiền Lương Thế Vinh 134m² giá 13.5 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Lương Thế Vinh 134m² giá 13.5 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

13.5 tỷ
134 m² - 101 triệu/m²

Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
134 m²

Chào mừng bạn đến với một cơ hội đầu tư vàng tại Đà Nẵng! Đất mặt tiền Lương Thế Vinh với diện tích lớn và vị trí đắc địa, chắc chắn sẽ là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:134,6m²
  • Bố trí:Ngang 5,1m, nở hậu 6,2m
  • Đặc điểm:Sổ đỏ nở hậu tài lộc, hiện trạng bán đất tặng nhà, phù hợp xây mới làm căn hộ cho thuê, boutique house hoặc nhà hàng mini.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Rồng, chỉ cách 500m, thuận tiện di chuyển.
  • Cách chợ đêm Sơn Trà 1km, nơi tập trung nhiều hoạt động mua sắm và ẩm thực.
  • Chỉ mất 5 phút đi bộ để ra đến bãi biển Mỹ Khê, một trong những bãi biển đẹp nhất Đà Nẵng.
  • Thuận tiện ra sân bay quốc tế Đà Nẵng và trung tâm thành phố.
  • Khu vực có nhiều khách du lịch, tiềm năng khai thác kinh doanh quanh năm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:13,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất mặt tiền này phù hợp với những nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ cho thuê, hay những ai muốn kinh doanh trong lĩnh vực du lịch tại khu vực sầm uất của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu sản phẩm mặt tiền đắc địa này. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!