Đất mặt tiền Lương Định Của, An Phú, 218m² giá 93.74 tỷ - Cơ hội đầu tư tiềm năng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Lương Định Của, An Phú, 218m² giá 93.74 tỷ - Cơ hội đầu tư tiềm năng!

93.74 tỷ
218 m² - 430 triệu/m²

Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
218 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền tại Lương Định Của, Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức, TP.HCM. Với diện tích 218m², chiều ngang 9m và chiều dài 25m, lô đất này nằm trong một trong những khu vực đẹp nhất của Lương Định Của, gần KDT An Phú - An Khánh, thuận lợi cho việc đầu tư và phát triển dự án.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 218m²
  • Bố trí: Chiều ngang 9m, chiều dài 25m
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, vị trí đắc địa, phù hợp cho xây dựng toà nhà văn phòng hoặc căn hộ cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vòng xoay An Phú, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall 1km, thuận tiện cho mua sắm
  • Gần các trường học như Trường Tiểu học An Phú và Trường THPT An Phú
  • Tiềm năng phát triển cao khi hạ tầng giao thông hoàn thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 93.74 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án bất động sản hoặc xây dựng nhà ở cho thuê, với tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Đầu tư thông minh cho tương lai của bạn!