Đất mặt tiền Linh Trung Thủ Đức 329.5m² giá 28 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Linh Trung Thủ Đức 329.5m² giá 28 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

28 tỷ
329 m² - 85 triệu/m²

Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
329 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền vàng tại phường Linh Trung, Thủ Đức! Đây là một trong những khu vực phát triển mạnh mẽ, hứa hẹn đem lại giá trị đầu tư vượt trội cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 329.5m² (7.1m x 52m, nở hậu 7.3m)
  • Bố trí: Đất mặt tiền phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Linh Trung chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu công nghiệp lớn, tiềm năng cho thuê cao
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng mặt bằng kinh doanh hoặc quý khách hàng muốn tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục mua bán.