Đất mặt tiền Linh Đông Thủ Đức 495m² giá chỉ 115 triệu/m² - Tiềm năng đầu tư lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Linh Đông Thủ Đức 495m² giá chỉ 115 triệu/m² - Tiềm năng đầu tư lớn!

56.775 tỷ
495 m² - 115 triệu/m²

Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
495 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất mặt tiền tuyệt đẹp tại Linh Đông, Thủ Đức! Với diện tích lên tới 495m², giá chỉ 115 triệu/m², đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 495m²
  • Bố trí: Ngang 15m, dài 32m
  • Đặc điểm: Đất trống, thuận tiện xây dựng toà nhà, khách sạn, trung tâm anh ngữ và nhiều loại hình khác.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vòng xoay Vòng Đai 2, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận tiện cho việc đi lại bằng xe máy, ô tô
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại
  • Vùng đất tiềm năng với nhiều dự án phát triển trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 56.775 triệu VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp có kế hoạch xây dựng và phát triển, đặc biệt là trong lĩnh vực bất động sản thương mại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!