Đất mặt tiền Lê Văn Lương, Quận 7, 124m² giá 27.5 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Lê Văn Lương, Quận 7, 124m² giá 27.5 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

27.5 tỷ
124 m² - 222 triệu/m²

Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
124 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại mặt tiền đường Lê Văn Lương, phường Tân Kiểng, quận 7! Với diện tích lý tưởng 124m² (6x23m, nở hậu 6.4m), đây là lựa chọn hoàn hảo cho việc xây dựng tòa nhà, căn hộ dịch vụ hoặc văn phòng cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 124m²
  • Bố trí: 6x23m, nở hậu 6.4m
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng, xây dựng tự do

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Kiểng, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách cầu Kênh Tẻ chỉ 500m, dễ dàng di chuyển sang quận 4 & quận 1
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, lý tưởng cho các hoạt động thương mại
  • Gần nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.5 tỷ VND – có thương lượng, hỗ trợ vay mua

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp hoặc cá nhân muốn sở hữu bất động sản có vị trí đắc địa tại quận 7.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem đất ngay hôm nay và sở hữu cơ hội đầu tư này!