Đất mặt tiền Lê Văn Huân, Vĩnh Hòa, Nha Trang 116.6m² - Vị trí hiếm cách biển chỉ 200m! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Lê Văn Huân, Vĩnh Hòa, Nha Trang 116.6m² - Vị trí hiếm cách biển chỉ 200m!

9.91 tỷ
116 m² - 85 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
116 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Lê Văn Huân, phường Vĩnh Hòa, thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa. Với vị trí cách biển chỉ khoảng 200m, đây là cơ hội hiếm có cho những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 116,6m²
  • Bố trí: Ngang 5,4m, đất ở đô thị 100%
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, đường nhựa 10m, ô tô tránh nhau thoải mái
  • Giấy tờ: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển, chỉ cách khoảng 200m, thuận lợi cho việc vui chơi và nghỉ dưỡng
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Các dịch vụ tiện ích xung quanh như siêu thị, chợ, và nhà hàng phong phú
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.910 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở, căn hộ cho thuê hoặc đầu tư kinh doanh dịch vụ du lịch biển, mang lại lợi nhuận lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục cần thiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội