Đất mặt tiền Lê Trọng Tấn, 2012m², gần ĐH Công Thương, giá 120 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Lê Trọng Tấn, 2012m², gần ĐH Công Thương, giá 120 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

120 tỷ
2012 m² - 60 triệu/m²

Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2012 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền Lê Trọng Tấn, phường Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú. Với diện tích lên đến 2012m² (40x50m), đây là một vị trí lý tưởng để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng dự án trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2012m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, đất trống
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Lê Trọng Tấn rộng 30m, rất thích hợp cho việc mở văn phòng hoặc cửa hàng, với khả năng tăng giá trị trong tương lai.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Công Thương, thuận tiện cho học sinh sinh viên
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 5 phút đi xe, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Đường Lê Trọng Tấn là tuyến đường huyết mạch, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều tiềm năng đầu tư trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 120 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng quy mô hoặc cá nhân tìm kiếm một vị trí đắc địa để kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem đất.