Đất mặt tiền Lê Thị Trung, Thuận An, 230m² giá 13.1 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Lê Thị Trung, Thuận An, 230m² giá 13.1 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

13.1 tỷ
230 m² - 57 triệu/m²

Thành phố Thuận An, Bình Dương

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
230 m²

Chắc chắn rằng bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu mảnh đất mặt tiền Lê Thị Trung, Thuận An, Bình Dương với vị trí đắc địa. Đây là khu vực lý tưởng cho bất kỳ ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đa ngành nghề, với thiết kế phong thủy tốt, thu hút tài lộc và may mắn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 230m² (thổ cư 80m²)
  • Bố trí: Ngang 10,73m, dài 27,30m, nở hậu 14,80m
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng, phong thủy tốt, thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thuận Giao, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách trường học các cấp dưới 1km, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách bệnh viện quốc tế Hạnh Phúc khoảng 2km, đảm bảo sức khỏe cho cư dân
  • Giao thông thuận tiện với các trục đường lớn kết nối đến TP.HCM và các tỉnh lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư kinh doanh, mở cửa hàng hoặc xây dựng nhà ở với phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia đình.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn xem đất và thương lượng giá cả hợp lý.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội