Đất mặt tiền Lê Hồng Phong, Phú Lợi, 937m² giá 51.4 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Lê Hồng Phong, Phú Lợi, 937m² giá 51.4 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

51.4 tỷ
937 m² - 55 triệu/m²

Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
937 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng mặt tiền đường Lê Hồng Phong, phường Phú Lợi, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Đây là nơi lý tưởng để phát triển các dự án đầu tư sinh lời như xây dựng căn hộ dịch vụ, khách sạn hay mở văn phòng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 937m² (Thổ cư 410m²)
  • Bố trí: Trên đất có 13 phòng trọ đang cho thuê ổn định và 1 căn nhà 1 trệt 1 lầu khang trang
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, vỉa hè rộng, giao thông sầm uất, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Lợi chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng tới trung tâm thành phố
  • Các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, bệnh viện trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 51.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn phát triển dự án căn hộ, khách sạn hoặc các mô hình kinh doanh dịch vụ khác.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!