Đất mặt tiền Lê Đại Hành, Quy Nhơn 79.12m² giá 4.5 tỷ - Vị trí kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Lê Đại Hành, Quy Nhơn 79.12m² giá 4.5 tỷ - Vị trí kinh doanh sầm uất!

4.5 tỷ
79 m² - 57 triệu/m²

Đống Đa, Quy Nhơn, Bình Định

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
79 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng mặt tiền đường Lê Đại Hành, phường Đống Đa, thành phố Quy Nhơn. Với vị trí đắc địa, đất nằm đối diện trường tiểu học Trần Quốc Toản, thuận lợi cho việc kinh doanh và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79.12m² (ngang 4.3m)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Khu vực đông dân cư, gần trường học và chợ, thuận tiện cho việc buôn bán

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện trường tiểu học Trần Quốc Toản, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Đống Đa chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Khu vực đông đúc, sầm uất, lý tưởng cho thương mại và dịch vụ
  • Gần các tiện ích công cộng như ngân hàng, quán cà phê, nhà hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất rất phù hợp cho các nhà đầu tư, những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng hoặc muốn xây dựng nhà ở trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!