Đất mặt tiền Kinh Dương Vương 187,5m² giá 11 tỷ - Tiềm năng tăng giá mạnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Kinh Dương Vương 187,5m² giá 11 tỷ - Tiềm năng tăng giá mạnh!

11 tỷ
187 m² - 59 triệu/m²

Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
187 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Đà Nẵng! Đất mặt tiền đường Kinh Dương Vương, phường Hòa Khánh Bắc, quận Liên Chiểu đang chờ đón chủ nhân mới với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 187,5m² (7,5 x 25m)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, thuận tiện xây dựng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam mát mẻ, đường trước nhà 15m, vỉa hè 6m, hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Khánh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông thuận lợi
  • Gần các khu công nghiệp lớn, phù hợp cho việc kinh doanh và cho thuê
  • Khu vực dân cư phát triển đồng bộ, nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án, xây nhà ở, hoặc cho thuê, cùng với tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!