Đất Mặt Tiền Kinh Doanh Lý Tế Xuyên, Thủ Đức 154m² - Giá 15 tỷ, Đầu Tư Sinh Lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mặt Tiền Kinh Doanh Lý Tế Xuyên, Thủ Đức 154m² - Giá 15 tỷ, Đầu Tư Sinh Lời!

15 tỷ
154 m² - 97 triệu/m²

Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
154 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền kinh doanh đường Lý Tế Xuyên, phường Linh Đông, thành phố Thủ Đức! Được biết đến với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển mạnh mẽ, khu vực này hứa hẹn sẽ mang lại lợi nhuận cao cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 154m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, thuận tiện cho việc kinh doanh, gần nhiều khu dân cư và các tiện ích xung quanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Cách chợ Linh Đông chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần khu vực trung tâm thương mại và dịch vụ, thu hút lượng khách lớn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất mặt tiền lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư kinh doanh, mở cửa hàng, hoặc phát triển dự án. Với vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá trong tương lai, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp!