Đất mặt tiền kinh doanh Khiếu Năng Tĩnh, Q. Bình Tân 123.5m² giá 11 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền kinh doanh Khiếu Năng Tĩnh, Q. Bình Tân 123.5m² giá 11 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

11 tỷ
123.5 m² - 89 triệu/m²

Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
123.5 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với đất mặt tiền kinh doanh Khiếu Năng Tĩnh, quận Bình Tân. Với vị trí đắc địa, nơi đây hứa hẹn mang lại lợi nhuận cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 123.5m² (4,75m x 26m)
  • Bố trí: Đất vuông vức, mặt tiền rộng, thuận tiện cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, phía sau giáp công viên thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng, trung tâm mua sắm, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học và bệnh viện, thuận lợi cho cư dân trong khu vực
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND (giá có thể thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng nhà phố, văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc showroom, kết hợp giữa kinh doanh và nơi ở.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!