Đất mặt tiền kinh doanh đường Số 5, Quận 9, 195m² giá 13.5 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền kinh doanh đường Số 5, Quận 9, 195m² giá 13.5 tỷ - Đầu tư sinh lời!

13.5 tỷ
195 m² - 69 triệu/m²

Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
195 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền đường Số 5, Quận 9. Đây là một lô đất lý tưởng cho các dự án như căn hộ dịch vụ, tòa nhà văn phòng hay khách sạn, với vị trí đắc địa ngay sau lưng Vincom Lê Văn Việt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 195m² (6,2m x 32m)
  • Bố trí: Hiện trạng nhà cấp 4 cũ, thuận tiện xây mới
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 10m thông tứ hướng, xây dựng được 1 hầm + 1 lửng + 5 lầu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Lê Văn Việt, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi xe, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ thiết yếu
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực đang phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá trong tương lai cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND (có thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng hoạt động kinh doanh hoặc xây dựng dự án mới tại khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!