Đất mặt tiền kinh doanh đường Linh Trung, Thủ Đức 538.1m² - Thích hợp xây dựng đa dạng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền kinh doanh đường Linh Trung, Thủ Đức 538.1m² - Thích hợp xây dựng đa dạng

37 tỷ
538.1 m² - 69 triệu/m²

Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
538.1 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất mặt tiền đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức. Đây là một vị trí lý tưởng cho các doanh nghiệp với tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 538.1m² (nở hậu 22m, kích thước 9m x 40m)
  • Bố trí: Đất có 2 sổ (Sổ 1: 200m² - Sổ 2: 338.1m²)
  • Đặc điểm: Khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ, biệt thự sân vườn, văn phòng công ty.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ga Metro 300m, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Chỉ 200m đến ngã tư Thủ Đức, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều tiện ích xung quanh như chợ, trường học và bệnh viện.
  • Gần các khu công nghệ cao, tạo cơ hội kinh doanh hấp dẫn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND - thương lượng.

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư mong muốn khai thác tiềm năng kinh doanh hoặc xây dựng dự án nhà ở cao tầng trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ và làm việc chính chủ. Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này!