Đất mặt tiền kinh doanh Đường Lê Hồng Phong, Thạch Linh, 126m² - Giá chỉ 6.6 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền kinh doanh Đường Lê Hồng Phong, Thạch Linh, 126m² - Giá chỉ 6.6 tỷ!

6.6 tỷ
126 m² - 52 triệu/m²

Xã Thạch Bình, Thành phố Hà Tĩnh, Hà Tĩnh

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
126 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền Đường Lê Hồng Phong, phường Thạch Linh, thành phố Hà Tĩnh! Đây là một trong những vị trí đắc địa cho kinh doanh với diện tích rộng rãi và hạ tầng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m² (7 x 18m)
  • Bố trí: Mặt tiền kinh doanh rộng 18m, hướng Tây
  • Đặc điểm: Vị trí thuận lợi, giao thông thuận tiện cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu mua sắm lớn, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển mạnh mẽ trong tương lai
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở cho gia đình với môi trường sống thuận lợi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!