Đất mặt tiền Khương Trung 101m² giá 14.3 tỷ - Phù hợp xây CCMN 7 tầng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Khương Trung 101m² giá 14.3 tỷ - Phù hợp xây CCMN 7 tầng!

14.3 tỷ
101 m² - 142 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
101 m²

Chính chủ bán mảnh đất duy nhất còn sót lại tại phố Khương Trung, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Với diện tích 101m² và mặt tiền rộng 7.5m, đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà cho thuê căn hộ chung cư mini (CCMN) 7 tầng có thang máy.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 101m²
  • Bố trí: Xây dựng tòa nhà 7 tầng, thang máy hiện đại
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Khương Trung, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Khương Trung chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Di chuyển dễ dàng đến các quận lân cận như Hoàng Mai, Thanh Trì bằng xe máy hoặc ô tô
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm đa dạng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, hoặc những ai có nhu cầu xây dựng căn hộ cho thuê tại khu vực sầm uất, đông dân cư.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được xem đất và gặp trực tiếp chủ đất, đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!