Đất Mặt Tiền Khúc Thừa Dụ - Nha Trang 152m² - Hướng Đông Nam - Giá 12.16 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mặt Tiền Khúc Thừa Dụ - Nha Trang 152m² - Hướng Đông Nam - Giá 12.16 Tỷ

12.16 tỷ
152 m² - 80 triệu/m²

Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
152 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội hoặc an cư lý tưởng tại mặt tiền đường Khúc Thừa Dụ, Phước Long, Nha Trang! Lô đất sở hữu vị trí đắc địa, tiềm năng kinh doanh và cho thuê cực cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 152m²
  • Bố trí: Ngang 5.3m, sâu 28.68m (ước tính)
  • Đặc điểm: Đất mặt tiền đường lớn, vuông vắn, phong thủy tốt, hướng Đông Nam mát mẻ, thích hợp xây nhà ở kết hợp kinh doanh hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Khúc Thừa Dụ, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch Nguyễn Đức Cảnh và Lê Hồng Phong.
  • Cách bãi tắm Nha Trang xinh đẹp chỉ 1.5km, tận hưởng không khí biển trong lành.
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, tiềm năng kinh doanh, buôn bán, cho thuê mặt bằng.
  • Gần các tiện ích thiết yếu: trường học, chợ, bệnh viện, khu vui chơi giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.16 tỷ đồng (tương đương 80 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất mặt tiền đường Khúc Thừa Dụ là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có khả năng sinh lời cao, hoặc những gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm kết hợp kinh doanh, tận hưởng cuộc sống tiện nghi ngay tại trung tâm thành phố biển.

Liên hệ:

Sở hữu ngay vị trí đắc địa này để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn!