Đất mặt tiền Khúc Hạo, Sơn Trà 100m² giá 11.65 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Khúc Hạo, Sơn Trà 100m² giá 11.65 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

11.65 tỷ
100 m² - 117 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
100 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại mặt tiền Khúc Hạo, quận Sơn Trà! Lô đất 100m² (5m x 20m) nằm trên trục đường 10m5, vỉa hè rộng 4m5, phù hợp cho những ai muốn sở hữu một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: 5m x 20m
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Khúc Hạo, gần ngã tư Khúc Hạo & Vân Đồn, khu vực kinh doanh sầm uất với lượng khách du lịch lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khách sạn, căn hộ cho thuê và spa, thuận lợi cho ngành dịch vụ
  • Cách bãi biển Sơn Trà chỉ vài phút đi xe, thu hút lượng khách du lịch đông đảo
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích hiện đại, an ninh đảm bảo
  • Đường rộng rãi, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư xây dựng khách sạn mini, căn hộ cho thuê, trung tâm spa hoặc nhà ở kết hợp kinh doanh. Giá trị bất động sản sẽ gia tăng mạnh theo quy hoạch du lịch biển Sơn Trà – Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để sở hữu lô đất vàng này trước khi giá tăng! Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!