Đất mặt tiền Hùng Vương, Thủ Dầu Một 82m² giá 6.4 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Hùng Vương, Thủ Dầu Một 82m² giá 6.4 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

6.4 tỷ
115.5 m² - 55 triệu/m²

Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
115.5 m²

Khám phá cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với đất mặt tiền Hùng Vương, vị trí kinh doanh đắc địa nhất tại Thủ Dầu Một, Bình Dương. Đây là nơi lý tưởng để phát triển các mô hình kinh doanh đa dạng với tầm nhìn hướng sân golf tuyệt đẹp và gần khu vực Hyundai Bình Dương.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m² (7m x 16.5m)
  • Bố trí: Đất thổ cư, mặt tiền đường lớn, thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh.
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, view sân golf, gần khu công nghiệp, giao thông thuận lợi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu công nghiệp Hyundai Bình Dương, thuận lợi cho việc kinh doanh.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, phục vụ nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Các dịch vụ tiện ích đầy đủ như ngân hàng, bệnh viện, trường học.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất mặt tiền Hùng Vương rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh, mở cửa hàng, văn phòng hoặc xây dựng nhà ở với thiết kế hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.