Đất Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt, Huế 133.9m² - Giá 11 Tỷ, Kinh Doanh Đắc Lộc | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt, Huế 133.9m² - Giá 11 Tỷ, Kinh Doanh Đắc Lộc

11 tỷ
133.9 m² - 82 triệu/m²

Thành Phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
133.9 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt, TP Huế!

Sở hữu ngay lô đất đắc địa với diện tích 133,9m², mặt tiền kinh doanh rộng 8m trên trục đường Hoàng Quốc Việt sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện đến các dự án lớn phía Nam thành phố Huế. Lô đất hướng Nam mát mẻ, pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 133.9m² (8m x 16.74m)
  • Bố trí: Đất trống, vuông vắn, dễ dàng xây dựng theo ý muốn.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa rộng 26m, vỉa hè thoáng đãng, khu vực phát triển sôi động.
  • Hướng: Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Hoàng Quốc Việt, kết nối trực tiếp đến các khu đô thị mới và trung tâm hành chính phía Nam TP Huế.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, chợ dân sinh, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
  • Khu vực tập trung nhiều dự án lớn, tiềm năng phát triển kinh tế và giao thương cao.
  • Dễ dàng di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng của Cố đô Huế.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.x tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc cá nhân muốn kinh doanh, xây dựng cửa hàng, văn phòng, hoặc biệt thự mặt tiền. Vị trí đắc địa mang lại tiềm năng sinh lời cao và giá trị gia tăng bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một trong những lô đất mặt tiền giá tốt nhất tại TP Huế. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!